
 
MUHTASARI WA KIKAO CHA PILI CHA BODI YA BARABARA YA MKOA WA 
RUKWA KILICHOFAYIKA TAREHE 30 MARCHI, 2010 KATIKA UKUMBI WA 
RDC ULIOPO KATIKA OFISI YA MKUU WA MKOA WA RUKWA. 
 
1.0 MAHUDHURIO: 
1.1 Wajumbe waliohudhuria: 
 

1.  Mh. Daniel Ole Njoolay - Mkuu wa Mkoa         - Mwenyekiti 

2.  Bw. Salum M. Chima - Katibu Tawala (M)      - Katibu 

3.  Mh. Thobias M. Sijabaje  - Mkuu wa Wilaya SBA        - Mjumbe 

4.  Mh. Joyce W. K. Mgana  - Mkuu wa Wilaya Nkasi       - Mjumbe 

5.  Col. J. A. Mzurikwao - Mkuu wa Wilaya Mpanda     - Mjumbe 

6.  Mhe. Frank Mrema         - Meya - Manispaa ys SBA   - Mjumbe 

7.  Mhe. David C. Ngalula   - Mwenyekiti wa H/W Nkasi   - Mjumbe 

8.  Mhe. Alfred Mwanga       - Mwenyekiti wa H/W ya SBA   - Mjumbe 

9.  Mhe. Philip J. Kalyalya - Mwenyekiti wa H/W Mpanda   - Mjumbe  

10. Mhe. Yasini M. Katampa - Mwenyekiti wa H/M Mpanda    - Mjumbe 

11. Bw. Lupilya G.S   - Kaimu Mkurugenzi Manispaa SBA - Mjumbe 

12. Bw. Benjamin O. B  - Kaimu Mkurugenzi HW/SBA    - Mjumbe 

13. Bw. Robert R. Mnkyalla - Kaimu Mkurugenzi H/W Nkasi - Mjumbe  

14. Eng. Emmanuel Kalobelo - Mkurugenzi  H/W Mpanda    - Mjumbe 

15. Bw. Henry Haule    - Mkurugenzi wa Mji Mpanda    - Mjumbe 

16. Bw. Baraka H.Mkuyu - Mhandisi Manispaa S’wanga      - Mjumbe 

17. Bw. Albert  S.Kyando - Mhandisi  Mji Mpanda      - Mjumbe 

18. Bw. Joseph Nyamhanga  - MenejaTANROAD Mkoa     - Mjumbe 

 

WASIOHUDHURIA: 
1. Mhe. Mizengo K. Pinda -Waziri Mkuu na Mbunge Mpanda Mashariki-Mjumbe  

2. Mhe. Dr. Chrisant Mzindakaya  - Mbunge  Jimbo la  Kwela     - Mjumbe 

3. Mhe. Ludovick Mwananzila   - Mbunge Jimbo la Kalambo   - Mjumbe 

4. Mhe. Said Arfi    - Mbunge Jimbo la Mpanda Kati - Mjumbe 

5. Mhe. Elietta  Switi          - Mbunge wa Viti Maalum (M)    - Mjumbe 

6. Mhe. Anna Lupembe   - Mbunge wa Viti  Maalum(M)   - Mjumbe 

7. Mhe. P. P. Kimiti   - Mbunge Sumbawanga Mjini   - Mjumbe 

8. Mhe. Ponsiano D. Nyami  - Mbunge Jimbo la Nkasi    - Mjumbe 

9. Mhe. Abdallah Sumry  - Mbunge Jimbo Mpanda Magharibi - Mjumbe 



  
 
1

10. Bw. Richard Lobulu  -Mhandisi Sekretariat    - Mjumbe 

           
WAALIKWA 
(a) Wataalam wa Sekretarieti ya Mkoa 
1. Bw. Elias M. Msafiri - Katibu Tawala Msaidizi - Huduma za Utumishi  

  na Utawala 

2. Bibi E. S. Mfinanga  - Katibu Tawala Msaidizi - Huduma za Jamii 

3. Bw. S. J. Mundia  - Katibu Tawala Msaidizi Huduma za Serikali za  

  Mitaa 

4. Bw. W. J.  Mnzava  - Kaimu Katibu Tawala Msaidizi Maendeleo ya  

  Uchumi 

5. Bw. D. E. P. Kilonzo - Kaimu Katibu Tawala Msaidizi Mipango na  

  Uratibu 

5. Bw. K. Mahundi  - Kaimu Katibu Tawala Msaidizi - Miundombinu 

5. Bw. L. J. Kanoni             - Katibu Tawala Wilaya ya Mpanda 

6. Bw. S. Shillingi          - Katibu Tawala Wilaya ya Sumbawanga 

7. Bw. Josephat B. Kakuru - Katibu Tawala Wilaya ya Nkasi 

8. Bw. A. M. Masse        - Mshauri Ustawi wa Jamii Sekretarieti ya Mkoa 

10. Bw. P. Mwandumbya   - Mwanasheria wa Sekretarieti ya Mkoa 

11. Dr. S. R. Kabuma     - Mganga Mkuu wa Mkoa 

12. Bw. Hamza Mvano     - Kaimu Mshauri Kilimo Sekretarieti ya Mkoa 

13. Bi. Emmy George         - Mhandisi Mshauri Maji Sekeritarieti ya Mkoa 

14. Bw. Nicholaus Mchome   - Mshauri Maliasili /Mazingira Sekretarieti (M) 

15. Bw. Frank J. Maten     - Mshauri Maendeleo ya Jamii Sekretarieti (M) 

16. Bw. L. M. N Sesemkwa - Mshauri wa Ushirika wa Sekretarieti (M) 

17. Bw. Mashalla Samson - DPS wa Mkuu wa Mkoa 

18. Bw. Respich Maengo - Kny Mshauri wa Mifugo Sekretarieti (M) 

19. G. O. Ouma   - Mshauri wa Teknohama Sekretarieti ya Mkoa
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AGENDA NA. RRB/ 2010 / 01: KUFUNGUA KIKAO. 
 

Mwenyekiti aliwasili ukumbini saa 3:10 asubuhi kama ilivyokuwa imepagwa. Baada ya 
hapo Katibu Tawala wa Mkoa Bw. Salum M. Chima, ambaye ndiye Katibu wa Bodi ya 
Barabara, aliwakaribisha wajumbe wote na kuwapa pole kwa safari kwa wale wote 
waliotoka nje ya mji wa Sumbawanga. Kisha Katibu alisoma majukumu yaliyo mbele ya 
kikao cha Bodi ya barabara cha tarehe 30 Machi 2010 kuwa ni pamoja na:- 
 

i. Kuthibitisha Muhtasari wa Kikao kilichopita cha tarehe 19 Oktoba 2009, 
na kupata taarifa ya utekelezaji wa maagizo ya kikao hicho. 

 
ii. Kupokea taarifa za utekelezaji wa kazi za Barabara Kuu za Mkoa kutoka 

TANROAD katika mwaka wa fedha wa 2009/2010. 
 

iii. Kupokea taarifa za utekelezaji wa kazi za Barabara za Halmashauri za 
Manispaa, Mji na Wilaya Mkoani Rukwa katika mwaka wa fedha wa 
2009/2010. 

 
iv. Mengineyo kwa idhini ya Mwenyekiti. 

 
Baada ya maelezo hayo Katibu alimkaribisha Mkuu wa Mkoa ambaye ndiye Mwenyekiti 
wa kikao ili afungue. 

 
Mwenyekiti alifungua kikao kwa kuwakaribisha wajumbe wote na kuwapa pole ya safari 

kwa wajumbe waliotoka mbali, pia alichukua nafasi kuwataarifu wajumbe kifo cha Bw. 

Isack Masangula aliyekuwa Kaimu Katibu Tawala Msaidizi Kitengo cha Miundombinu 

aliyefariki usiku wa kuamkia tarehe 23/02/2010. Aliwaomba wajumbe wasimame kwa 

dakika moja kumwombea kwa Mungu ili aiweke roho yake mahali pema peponi. 

 

Mwenyekiti alitumia nafasi hii kumshukuru Mhe. Dkt Jakaya Mrisho Kikwete Rais wa 

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwa kumteua Katibu Tawala wa Mkoa. Na 

kumpongeza Bw. Salum Mohamedi Chima kwa kuteuliwa kuwa Katibu Tawala Mkoa wa 

Rukwa. Alimkaribisha mkoani Rukwa na kumhakikishia ushirikiano mkubwa kutoka kwa 

viongozi na watendaji wenzake. 

 

Aidha Mwenyekiti alitoa pongezi za dhati kwa Mhehimiwa Rais wa Jamhuri ya Muungano 

wa Tanzania kwa kumteua Bw. Clement Lujaji aliyekuwa Katibu Tawala Msaidizi Kitengo 

cha Maendeleo ya Kiuchumi katika Ofisi ya Mkuu wa Mkoa ili awe Katibu Tawala wa Mkoa 

wa Mara. Pia alipongeza kazi nzuri inayofanywa na TANROADS Mkoa kwa kuziweka 

barabara za Mkoa katika hali ya usafi, kikao kiliagiza TANROADS waendelee kufanya 
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ukarabati wa barabara ya Sumbawanga – Mbeya,wakati ambao wazabuni wa kuijenga 

barabara hiyo kwa kiwango cha lami hawajaanza kazi. 

 
AGENDA NA. RRB/2010 / 02: KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI 
WA KIKAO CHA BODI YA BARABARA KILICHOFANYIKA TAREHE 19 
OKTOBA, 2009. 

 
Katibu wa Bodi ya Barabara ya Mkoa wa Rukwa aliwasilisha Muhtasari wa Kikao cha Bodi 
kilichofanyika tarehe 19 Oktoba, 2009.  Wajumbe walipitia ukurasa baada ya ukurasa na 
kufanya masahihisho katika ukurasa wa 14 ambapo kwenye hoja ya pili kuna neno 
“mana” lisomeke maana. 

 
Baada ya masahihisho hayo wajumbe waliuthibitisha Muhtasari wa Kikao cha Bodi ya 
barabara cha tarehe 19 Oktoba, 2009, kuwa ni kumbukumbu sahihi ya yaliyojadiliwa 
katika kikao hicho. 
 
AGENDA NA. RRB/2010 / 03: YATOKANAYO NA KIKAO CHA BODI 
KILICHOFANYIKA TAREHE 19 OKTOBA 2009. 
 
Taarifa ya utekelezaji wa maazimio / maagizo ya kikao cha tarehe 19 Oktoba 2009 
yaliwasilishwa na Katibu. Baada ya kupitia azimio moja baada ya jingine, Bodi ilipewa 
maelezo ya ziada yafuatayo:- 

 
i. Halmashauri ya Wilaya ya Nkasi iendelee kufuatilia maombi 

yaliyowasilishwa OWM -TAMISEMI kwa ajili ya matengenezo ya barabara 
ya Mongamkulu-Korongwe. 

 
Utekelezaji 
Halmashauri iliendelea kufuatilia maombi hayo kwa kuandika barua ya 
kukumbushia yenye kumb. Na. NKS/DC/B/20/6/56 ya tarehe 
15/02/2010. 

 
ii. Halmashauri ya Wilaya ya Sumbawanga waendelee kuitunza barabara ya 

Mwimbi-Mozi iliyotengenezwa na TANROADS Mkoa wa Rukwa, ili 
isijifunge tena. 
 

                        Utekelezaji 
Barabara ya Mwimbi –Mozi imeingizwa kwenye mpango wa mwaka wa 
fedha wa 2010/2011 katika kipengele cha “Other road”. 
 

iii. Halmashauri ziendelee kushirikiana na Ofisi ya TANROADS Mkoa wa 
Rukwa katika kutekeleza ujenzi wa barabara za lami zinazoendelea 
kujengwa. 
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Utekelezaji 
Agizo hilo limezingatiwa kwa Halmashauri ya Mji Mpanda wameshirikiana 
na Meneja wa TANROADS katika vikao vyote vya kazi za matengenezo 
ya barabara kwa kiwango cha lami. Kwa upande wa Manispaa ya 
Sumbawanga huwahawamshirikishi Meneja wa wakala wa Barabara 
“TANROADS”. Wajumbe walipendekeza katika utengenezaji wa barabara 
za Halmashauri ya Manispaa ya Sumbawanga Meneja wa Wakala wa 
Barabara “TANROADS” ashirikishwe vilivyo. 
 

iv. Wajumbe walimwomba Mwenyekiti aendelee kulifuatilia Suala la ujenzi 
wa uwanja wa ndege wa Sumbawanga kwa kiwango cha lami. 

 
AGENDA NA.RRB/2010/04:TAARIFA ZA UTEKELEZAJI WA KAZI KATIKA 
BARABARA KUU ZA MKOA KATIKA MWAKA WA FEDHA 2009/2010 NA 
MPANGO WA KAZI NA BAJETI YA MWAKA WA FEDHA WA 2010/2011. 
  
Meneja wa Wakala wa Barabara (TANROADS) Mkoa wa Rukwa aliwasilisha taarifa ya 
utekelezaji wa kazi katika barabara kuu za Mkoa katika mwaka wa fedha wa 2009/2010, 
pamoja na Mpango na bajeti ya matengenezo ya barabara kuu za Mkoa na miradi ya 
maendeleo katika mwaka wa fedha wa 2010/2011. 
 
Baada ya kuwasilishwa kwa taarifa hiyo wajumbe wa Bodi walitoa maazimio yafuatayo:- 

(i) Wajumbe waliipongeza TANROADS kwa kuandaa taarifa nzuri na hatua nzuri 
ya utekelezaji wa kazi katika barabara kuu za Mkoa. Wajumbe waliipongeza 
Serikali kwa hatua iliyofikia ya ujenzi wa barabara za Sumbawanga - Laela km 
(96.5) kwa kupata Mkandarasi wa ujenzi wa barabara hiyo kwa kiwango cha 
lami. 

 
(ii) TANROADS ilipongezwa kwa kazi nzuri waliyofanya kwani hadi kufikia mwenzi 

Machi 2010 wamefikia asilimia 80% ya kazi za utengenezaji wa barabara. 
Baada ya majadiliano ya kina, wajumbe walitoa tamko la kuipongeza Serikali 
kwa hatua nzuri iliyofikiwa ya ujenzi wa barabara mbalimbali Mkoani Rukwa 
kwa kiwango cha lami na kuipongeza TANROADS kwa kazi nzuri 
wanazozifanya. 

 
(iii) Wajumbe waliazimia kuwa utengenezaji wa barabara kuu ya Mkutano hadi 

Sumbawanga, kwa upande wa Rukwa hali si nzuri na inahitaji matengenezo 
yafanyike katika maeneo korofi. 

 
(iv)  Meneja wa TANROADS aliagizwa kuandika barua kuiomba Serikali kufanya 

mabadiliko ya barabara zile ambazo zilikuwa kwenye mpango wa PMMR 
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kutoka sumbawanga kupitia Chala hadi Kanazi km (75). Barabara 
zilizopendekezwa ni kama ifuatavyo:        

 
         -Mpanda – Inyonga Konga km (135)  

  -Nkana- Kala km 68 
  -Nkundi – Kate hadi Mkangale km 75  

Barabara ya Nkundi kupitia Kate hadi Mkangale ilipitishwa kuingia kwenye 
mpango wa PMMR (Performance- Based Management and Maintenance of 
Roads). 

 
AGENDA NA. RRB/2010/05: TAARIFA ZA UTEKELEZAJI WA KAZI KATIKA 
BARABARA ZA HALMASHAURI ZA WILAYA, MANISPAA YA 
SUMBAWANGA NA MJI MPANDA KATIKA MWAKA WA FEDHA WA 
2009/10 NA MIPANGO YA KAZI NA BAJETI YA MWAKA WA FEDHA WA 
2010/2011. 
 
Wakurugenzi Watendaji wa Halmashauri Wilaya za Sumbawanga, Nkasi na Mpanda, 
Mkurugenzi wa Manispaa ya Sumbawanga na Mkurugenzi mtendaji wa Mji wa Mpanda 
waliwasilisha taarifa za utekelezaji wa kazi katika barabara zilizo chini ya Halmashauri 
zao.  
Baada ya kuwasilisha taarifa wajumbe walijadili kama ifuatavyo:- 

 
(i) Halmashauri ya Manispaa ya Sumbawanga. 

• Wajumbe waliomba ufafanuzi kama barabara ya lami kutoka maeneo ya 
Mkoani kwenda Ikulu na Kristu Mfalme kwa nini haijafika Hospitali ya 
Dr.Atman. Mhandisi wa Manispaa ya Sumbawanga alithibitisha kuwa ni 
kweli barabara haijatengenezwa kufika Hospitali ya Dr.Atman, kwa 
sababu Mkandarasi wa barabara za Manispaa ya Sumbawanga 
amesimama kutokana na mvua zinazoedelea kunyesha. Mkandarasi 
ataanza kazi tena mwezi Mei kukamilisha kazi za barabara zilizobaki 
ambazo zipo kwenye mkataba. 

 
• Pia washiriki walitaka kujua kama lami iliyowekwa kwenye barabara za 

Manispaa ya Sumbawanga kama kuna tabaka jingine litawekwa, 
Mhandisi wa Manispaa ya Sumbawanga alisema hakuna pale ni mwisho 
kwani ujenzi wa barabara hizo umekamilika kwa asilimia 90%. 

 
• Wajumbe hawakukubaliana na utengenezaji wa barabara za lami. 

Vilevile kwenye maunganisho ya barabara kuu na zile zinazotengenezwa 
kwa kiwango cha lami, barabara hizo hazina usawa “uniformity” na 
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barabara kuu kwa sababu ya kutounganisha vizuri na kusababisha vilima 
kati ya barabara hizo na barabara kuu kuwa chini na zile 
zinazotengenezwa kuwa juu . 

 
• Halmashauri ya Manispaa ya Sumbawanga iliagizwa kurekebisha 

maungio ya barabara hizo. 
 

 
• Halmashauri ya Manispaa ya Sumbawanga ilishauriwa kutengeneza 

barabara ya Mkuu wa Wilaya (Nyumbani kwa Mkuu wa Wilaya – 
Bomani) hata kwa kuwaomba Makandarasi ambao wamepewa kazi 
kubwa kutoa msaada angalau wa kukwangua barabara hii. 

 
• Mwenyekiti alipendekeza kutoa Tamko kuhusu barabara za lami za 

Manispaa ya Sumbawanga. Baada ya majadiliano wajumbe 
walikubaliana kwamba, kwa kuwa timu imeundwa kufutilia ujenzi wa 
barabara hizo haitakuwa vema kutoa Tamko kuhusu barabara hizo. 

 
(ii) Halmashauri ya Mji wa Mpanda. 

Taarifa ya Halmashauri ya Mji wa Mpanda ilipokelew. Wajumbe 
waliipongeza Halmashauri kwa kushirikiana na wakala wa barabara 
“TANROADS” katika ujenzi wa barabara za lami za mji Mpanda. Aidha, 
Meneja wa TANROADS alisema kwa upande wa Mjini Mpanda 
wanashirikiana vema katika ujenzi wa barabara za lami. Wajumbe waliagiza 
Halmashauri ya Manispaa Sumbawanga iende kujifunza jinsi ya 
kutengeneza barabara za lami kwa Halmashauri ya Mji Mpanda. 
 

(iii) Halmashauri ya Wilaya ya Sumbawanga. 
Taarifa ya Halmashauri ya Wilaya ya Sumbawanga iliwasilishwa na 
hakukuwa na hoja yoyote kutoka kwa wajumbe. Aidha ombi maalum la 
kuomba kuongezewa fedha za Bajeti kwa ajili ya ukabarabati wa barabara 
ziongezwe kwa mwaka wa fedha 2010/2011 liliwasilishwa na kukubaliwa. 

 
(iv) Halmashauri ya Wilaya ya Mpanda. 

Taarifa ya Halmashauri ya Wilaya ya Mpanda iliwasilishwa na wajumbe 
waliipongeza Serikali kwa ukarabati mzuri wa barabara. 
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(v) Halmashauri ya Wilaya ya Nkasi. 
Taarifa ya Halmashauri ya Wilaya ya Nkasi iliwasilishwa na wajumbe 
hawakulidhika na ukarabati wa barabara za Halmashauri ya Nkasi, 
Mwenyekiti alishauri Halmashauri ya Wilaya ya Nkasi kutangaza Zabuni. 
 

AGENDA NA. RRB/2010/06: TAARIFA YA SUMATRA. 
 
Taarifa ya SUMATRA iliwasilishwa na kupongezwa na wajumbe kwa kazi nzuri 
zinazofanywa na SUMATRA katika Mkoa wetu. Aidha wajumbe walitumia fursa hii 
kuwaomba Maafisa wa SUMATRA waruhusu magari ya mizigo kubeba abiria ili kutatua 
tatizo la uhaba wa usafiri hasa kwa vjijini. 
 
• Kutokana na uhaba wa vyombo vya usafiri wajumbe waliiomba SUMATRA 

kuwashawishi wawekezaji ili waje kuwekeza katika ziwa Tanganyika kwani mpaka 
sasa hakuna usafiri wa uhakika katika ziwa hilo.  

 
• Kikao kilitoa mapendekezo ya kuishauri Serikali kuwa na mamlaka nyingine ya 

kushughurikia Bandari. Aidha iliazimiwa katika kikao cha Bodi ya barabara kijacho 
waalikwe Mamlaka ya bandari. 

 
AGENDA NA.RRB/2010/07: MENGINEYO KWA IDHINI YA MWENYEKITI. 
 

Hoja ambazo ziliwasilishwa katika agenda hii ni:- 
 (1) Halmashauri ziandae mpango wa kujenga madaraja katika barabara zetu ili 

zipitike wakati wote wa masika. 
 
(2)  Mwenyekiti wa CCM (M). Alipongeza kazi ya ukarabati wa barabara 

inayofanywa na Serikali. Alisema hadhi ya Chama Cha Mapinduzi imepanda 
kutokana na kazi nzuri inayofanyika. Aliitaka Serikali kuongeza kasi ya 
ukarabati wa barabara bila kupunguza. 

 
(3)  Wajumbe hawakuridhishwa na ujenzi wa Gati la kipili mbali na Ofisi za Polisi, 

T.R.A na Uhamiaji ambazo ni Taasisi muhimu zinazotoa huduma kwa 
wananchi, hivyo Wajumbe waliomba Gati hilo lijengwe karibu na Taasisi hizo. 
Katika kusisitiza jambo hili Wajumbe walimwomba Mwenyekiti kupitia mamlaka 
aliyonayo awaandikie barua Mamlaka ya Bandari Tanzania ili iridhie ujenzi wa 
Gati karibu na Taasisi hizo kama ilivyokuwa zamani na kusitisha ujenzi wa Gati 
sehemu ya mbali. 
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(4)  Ili kutunza barabara zetu Wajumbe waliagiza Halmashauri zitunge sheria 
ndogo ndogo kwa ajili ya wanaopitisha mifugo barabarani. 

 
AGENDA NA. RRB/2010/08: KUFUNGA KIKAO. 
Mwenyekiti alifunga kikao kwa kusisitiza kuwa, katika kutekeleza na kusimamia ujenzi wa 
barabara,viongozi wa Serikali Kuu na Halmashauri katika ngazi zote Mkoani Rukwa, 
wakawaelimishe wananchi wanaoishi katika maeneo ambayo barabara zinatengenezwa ili 
kusaidia Makandarasi wa barabara waweze kutekeleza kazi zao kwa ufanisi na utulivu. 
Alitaja mambo manne ya kwenda kuwaelimisha/kuhamasisha wananchi kama ifuatavyo:- 

 
(i) Kutumia fursa za ajira zilizopo wakati wa ujenzi wa barabara. 
 
(ii) Tahadhari dhidi ya mambukizi mapya ya VVU/UKIMWI kutokana na 

mwingiliano wa jamii mbalimbali wakati wa ujenzi barabara. 
 

(iii) Kutoa elimu kwa wananchi wa Mkoa wa Rukwa, kuchukua tahadhari 
wanapopata wageni wengi wanaotaka kununua ardhi ili wasiuze ovyo 
ardhi waliyonayo. 

 
(iv) Wananchi wahamasishwe kuwa walinzi wa mali za Makandarasi katika 

maeneo yao ili mali na vifaa vya Mkandarasi visiibiwe.  
 
 
Mwisho aliwashukuru wajumbe kwa mchango wao na kufunga kikao rasmi saa 6.48 
mchana. 
 
 
 

U M E T H I B I T I S H W A 
 
   
              Salum M. Chima 
      MWENYEKITI 
                                    KATIBU 
 
       ………………………………..                                             ……………….. 
         
                                                                     
 
TAREHE:……………………     TAREHE:……………… 


